Finals – अंतिम फेरी

Day and Date: Sunday, 4th Feb 2018 / रविवार ४ फेब्रुवारी २०१८

Bharatnatyam / Vocal / Kathak | भरतनाट्यम् / गायन / कथक
Group A / वयोगट अMorning 8am to 10.30 am / सकाळी ८ ते सकाळी १०.३०
Group B / वयोगट बMorning 10.30am to 01.00 pm / सकाळी १०.३० ते दुपारी ०१.००

Results, Prize Distribution and Performances of notable Contestants
अंतिम फेरीचे निकाल, बक्षीस समारंभ व उल्लेखनीय स्पर्धकांचे कलाविष्कार
Day and Date: Sunday, 4th Feb 2018 तारीख : रविवार ४ फेब्रुवारी २०१८
Time: 6.00 PM वेळ : संध्याकाळी ६.०० वाजता

Venueस्थळ
Abhinav Vidyalay English Medium Primary schoolअभिनव इंग्रजी प्राथमिक विद्यालय
Address : 102/103 Erandavana,off Paud Phata, Behind Dashbhuja Ganapati temple,
Bharatkunj -2, Erandwane, Pune, Maharashtra 411038

Map - https://goo.gl/maps/fZF4tZPJLrC2
१०२/१०३ पौड फाटा, दशभुजा गणपती मंदिराच्या मागे, भरतकुंज-२, पुणे ३८

WINNERS FOR ATRITUDE PERFORMING ARTS COMPETITION 2018  
  VOCAL – HINDUSTANI    
         
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I JAI SUDHAN PARANJAPE A
II KANAEE SUJEET NIMISHE A
III AWANTI YADNESH PHADKE A
Encouragement ANEEKA MANISH DATAR A
Encouragement NAKSHATRA NAGESH DESHPANDE A
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I ROHAN DHANANJAY DESHPANDE B
II VAISHNAVI GANESH NAIK B
III SHRINIDHI VAIBHAV DESHPANDE B
         
  KATHAK      
         
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I RAMYA RAHUL KULKARNI A
II MADHURA MILIND KULKARNI A
III PRADNYA RUPESH BHOSALE A
Encouragement SAYALI CHARUDATTA NAIK A
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I APURVA RAJESH BHAGWAT B
II SAHISHNUTA SUCHARIT RAJADHYAKSHA B
III TANAYA ABHIJIT DESHPANDE B
Encouragement REVATI RAVINDRA DESHPANDE B
         
  BHARATA NATYAM    
         
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I NISHITA VINAY SOMANACHE A
II TANVI KEDAR BAPAT A
PRIZE First Name Middle Name Last Name Category
I SAI UTTAM UBHE B
II AAMODI HEMANT JOGALEKAR B
III MEERA AJAY SAVARGAONKAR B
Encouragement GAURI SANDEEP CHITNIS B
Encouragement VALLARI NIKHIL AGASHE B